Đ/c: 13M KDC Miếu Nổi, Đ. Đinh Tiên Hoàng, P. 3, Q. Bình Thạnh, TPHCM
Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Và Dịch Vụ Tiên Phong Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Và Dịch Vụ Tiên Phong Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Và Dịch Vụ Tiên Phong Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Và Dịch Vụ Tiên Phong Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Và Dịch Vụ Tiên Phong
  • Mã sản phẩm: FSM-100FX VECOW VIET NAM
  • Giá: Liên hệ
  • Lượt xem: 1136
  • 2 100BASE-FX Fiber Ports Wake-on-LAN (WoL) PXE Remote Boot Support PS/2
  • Thông tin sản phẩm
  • Bình luận

Specifications

General 
Bus Type x4 PCIe Express V2.0
x1 PCIe Express V2.0
Form Factor SUMIT
Status LED Link/Activity
Chipset Intel 82574L Gigabit Ethernet Controller
Compatible Networks 100BASE-FX
Connector Two 1x9 ST-connectors
2 Cages for SFP Optical Transceivers (Optional)
Environment & Compliance
Environment Certifications FCC, CE, RoHS Compliance
Storage Temperature -40°C  to 85°C(-40°F to 257°F)
Operate Temperature 0°C  to 60°C(32°F to 140°F)
Dimension 90mm x 96mm (3.5" x 3.8")

Sản phẩm khác

Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Và Dịch Vụ Tiên Phong
Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Và Dịch Vụ Tiên Phong
Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Và Dịch Vụ Tiên Phong
Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Và Dịch Vụ Tiên Phong
Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Và Dịch Vụ Tiên Phong
Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Và Dịch Vụ Tiên Phong
Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Và Dịch Vụ Tiên Phong
Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Và Dịch Vụ Tiên Phong
Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Và Dịch Vụ Tiên Phong
Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Và Dịch Vụ Tiên Phong
Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Và Dịch Vụ Tiên Phong
Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Và Dịch Vụ Tiên Phong
Hotline tư vấn: 0909 352 877 (Mr Nhật) - 0961 672 728 (Mr Thoát)
Zalo